Laptop Acer Swift X SFX14-41G-R60A (NX.AU3SV.001)
5.673 người đang xem sản phẩm này
Khuyến mãi: (chọn một trong các gói sau)
  • + Gói 1: Nhận ngay bộ quà lên đến 1,010,000 ( Áp dụng khi mua với giá niêm yết [r-price] ).
  • + Gói 2: Giảm ngay [p-amount] chỉ còn [s-price] ( giá khuyến mãi ).
Ưu đãi đặc biệt khi mua kèm PC:
Hỗ trợ trả góp MPOS (Thẻ tín dụng), HDSAISON
(Hình ảnh PC chỉ mang tính chất minh họa).
Giá cũ 27,989,000
Giá khuyến mại: 24,989,000
Categories: , Tags: ,
Mô tả chi tiết
Hãng sản xuất Acer
Chủng loại Acer Swift X SFX14-41G-R61A
Part Number NX.AU3SV.001
Mầu sắc, chất liệu Vàng (Safari Gold)
Cover A: nhôm
Cover B: nhựaCover C: nhôm
Cover D: nhôm
Bộ vi xử lý AMD Ryzen™ 5 5600U
Chipset AMD
Bộ nhớ trong 8 GB LPDDR4X onboard
Số khe cắm No
Dung lượng tối đa
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 3050Ti 4G DDR6
Ổ cứng 1TB PCIe NVMe SSD (nâng cấp tối đa 1TB SSD PCIe Gen 3 NVMe)
Ổ quang None
Card Reader None
Bảo mật, công nghệ Led Keyboard; Finger Print; Quạt 59 lá 2 ống đồng
Màn hình 14.0 inch FHD Acer ComfyView™ IPS LED LCD
Webcam 720p HD
Audio •DTS® Audio, featuring optimized bass response and micro-speaker distortion prevention
•Acer Purified. Voice technology with two built-in microphones
•Acer TrueHarmony technology
•Compatible with Cortana with Voice
•Two built-in stereo speakers
Giao tiếp mạng Gigabit
Giao tiếp không dây Intel® Wireless Wi-Fi 6 AX201 2×2 MU-MIMO technology, Bluetooth® 5.1
Cổng giao tiếp 1 x HDMI® 2.0 port with HDCP support Input and output, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports with one featuring power-off USB charging, 1 x DC-in jack for AC adapter, 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-inMicrophone, 1x USB Type-C port: USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps)
Pin 59Wh Li-ion battery
Kích thước (rộng x dài x cao) 322.8 (W) x 212.2 (D) x 17.9 (H) mm
Cân nặng 1.39kg
Hệ điều hành Win 10 Home
Phụ kiện đi kèm Cáp + Sạc
Mỏng và Nhẹ
Phần thân kim loại được cắt lát sắc nét chỉ với 1,39 kg và 17,9 mm bao bọc khả năng di chuyển các tác phẩm của bạn. Tính di động được nâng cao bởi pin 59Wh của nó, với thời gian lên đến 17 giờ sử dụng và hỗ trợ sạc nhanh.
Màn hình màu sắc trung thực
Độ chính xác của màu sắc là điều cần thiết cho các nhà thiết kế và biên tập video. Màn hình 14” FHD IPS với tỷ lệ màn hình so với thân máy là 85,73%, độ sáng và không gian hiển thị màu sRGB cao đồng hành cùng bạn để thể hiện trung thực sự sáng tạo của bạn.